Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và ngày mai mới nhất 24h qua

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục trên trang Nejmeh. Đây là một trong những trang web chuyên cung cấp thông tin về LTĐ, BXH, kết quả soi kèo dự đoán tỷ số, kết quả bóng đá cũng như đưa ra các nhận định về bộ môn thể thao vua này vô cùng chính xác và nhanh chóng nhất. Giúp người xem dễ dàng sắp xếp thời gian theo dõi và đặt kèo cược cho trận đấu mình yêu thích. Theo dõi ngày lịch bóng đá 24h mới nhất tại trang xem trực tiếp bóng đá chúng tôi nhé!

Nejmeh cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tất cả HOT LIVE Giải đấu Quốc gia
00:15- 28/02
Reggiana
-
Sudtirol
00:15- 28/02
Ascoli
-
Brescia
02:30- 28/02
Catanzaro
-
Bari
02:30- 28/02
Lecco
-
Como
02:30- 28/02
Palermo
-
Ternana
02:30- 28/02
Parma
-
Cosenza
02:30- 28/02
Sampdoria
-
Cremonese
02:45- 28/02
Derby
-
Charlton
02:45- 28/02
Port Vale
-
Fleetwood Town
02:45- 28/02
Wycombe
-
Cheltenham
02:45- 28/02
Stevenage
-
Cambridge United
02:45- 28/02
Leyton Orient
-
Blackpool
02:45- 28/02
Lincoln
-
Shrewsbury
02:45- 28/02
Wigan
-
Bolton
02:45- 28/02
Burton Albion
-
Carlisle
18:00- 28/02
Binh Duong
-
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
18:00- 28/02
Nam Dinh
-
Ha Noi
19:15- 28/02
Ho Chi Minh City
-
Binh Dinh
00:00- 28/02
GKS Katowice
-
Miedz Legnica
00:00- 28/02
Al Ahly
-
Baladiyyat Al Mehalla
Đổi ngày
FK Jablonec
-
Plzen
23:00- 28/02
Zlin
-
Slovan Liberec
00:00- 28/02
Norway W
-
Croatia W
00:00- 28/02
Slovakia W
-
Latvia W
02:00- 28/02
Belgium W
-
Hungary W
02:00- 28/02
Northern Ireland W
-
Montenegro W
00:00- 28/02
HNK Hajduk Split
-
NK Varazdin
20:00- 28/02
Rudes
-
HNK Rijeka
00:00- 28/02
England W
-
Italy W
01:15- 28/02
Portugal W
-
South Korea W
02:30- 28/02
Republic of Ireland
-
Wales W
03:00- 28/02
Uruguay W
-
Ecuador W
05:00- 28/02
Chile W
-
Jamaica W
18:00- 28/02
Georgia W
-
North Macedonia
19:30- 28/02
Turkey W
-
Romania W
22:30- 28/02
Denmark W
-
Austria W
00:00- 28/02
Mainz 05 U19
-
Manchester City U19
20:00- 28/02
Olympiakos Piraeus U19
-
Lens U19
20:30- 28/02
Milan U19
-
Sporting Braga U19
21:00- 28/02
Salzburg U19
-
Nantes U19
22:00- 28/02
Bayern München U19
-
Feyenoord U19
00:30- 28/02
Mamelodi Sundowns
-
Amazulu
00:30- 28/02
South Africa W
-
Tanzania W
23:00- 28/02
Zambia W
-
Ghana W
00:30- 28/02
Allerød
-
Avarta
00:30- 28/02
Nørresundby
-
Thisted FC
01:00- 28/02
Grorud
-
Eidsvold
01:00- 28/02
Eugendorf
-
Wals-Grünau
06:00- 28/02
Sogndal
-
Floro
17:00- 28/02
Slavia Mozyr
-
Shakhter Soligorsk
20:00- 28/02
Sandefjord
-
Ranheim
22:00- 28/02
Stromsgodset
-
Lillestrom
00:45- 28/02
Ankaragucu
-
Fenerbahce
21:30- 28/02
Trabzonspor
-
Istanbul Basaksehir
01:00- 28/02
Eilenburg
-
Carl Zeiss Jena
01:00- 28/02
BAK '07
-
BFC Dynamo
01:00- 28/02
Energie Cottbus
-
Hertha BSC II
01:10- 28/02
LPS / 7
-
Gnistan O35
01:15- 28/02
Qppis
-
TPS O35
01:15- 28/02
RCK
-
SONABEL
01:30- 28/02
RED Star FC 93
-
Chasselay MDA
01:30- 28/02
Orleans
-
Sochaux
02:00- 28/02
Oţelul
-
CFR 1907 Cluj
23:30- 28/02
Universitatea Cluj
-
Farul Constanta
02:00- 28/02
FC Lisse
-
Katwijk
02:00- 28/02
Cambuur
-
NEC Nijmegen
02:00- 28/02
Aston Villa U21
-
Blackburn Rovers U21
02:00- 28/02
Sheffield United U21
-
Swansea City U21
02:00- 28/02
Antigua and Barbuda U20
-
Turks and Caicos Islands U20
03:00- 28/02
Dominica U20
-
St. Vincent / Gren. U20
03:00- 28/02
Haiti U20
-
Puerto Rico U20
05:00- 28/02
Saint Martin U20
-
Aruba U20
05:00- 28/02
British VI U20
-
Belize U20
06:00- 28/02
Trinidad and Tobago U20
-
Canada U20
06:00- 28/02
St Kitts and Nevis U20
-
Cayman Islands U20
08:00- 28/02
Nicaragua U20
-
Anguilla U20
08:00- 28/02
Curaçao U20
-
Barbados U20
02:30- 28/02
Holywell
-
Guilsfield
02:30- 28/02
Denbigh Town
-
Prestatyn Town
02:30- 28/02
llanelli AFC
-
Cambrian & Clydach
02:30- 28/02
Trefelin
-
Ammanford AFC
02:30- 28/02
Caerau (Ely)
-
Taffs Well
02:30- 28/02
Lech Poznan
-
Pogon Szczecin
23:30- 28/02
Jagiellonia
-
Korona Kielce
02:30- 28/02
Bournemouth
-
Leicester
02:45- 28/02
Blackburn
-
Newcastle
03:00- 28/02
Luton
-
Manchester City
02:45- 28/02
Forest Green
-
Wrexham
02:45- 28/02
Notts County
-
Sutton Utd
02:45- 28/02
Salford City
-
Colchester
02:45- 28/02
Swindon Town
-
Tranmere
02:45- 28/02
Walsall
-
Accrington ST
02:45- 28/02
Harrogate Town
-
Newport County
02:45- 28/02
Newington Youth
-
Ards
03:00- 28/02
Dergview
-
Annagh United
02:45- 28/02
Ayr Utd
-
Partick
02:45- 28/02
Dundee Utd
-
Airdrie United
02:45- 28/02
Inverness CT
-
Dunfermline
02:45- 28/02
Queen's Park
-
Arbroath
02:45- 28/02
Raith Rovers
-
Morton
02:45- 28/02
Stirling Albion
-
Hamilton Academical
02:45- 28/02
Woking
-
Gateshead
02:45- 28/02
Barnet
-
Chesterfield
02:45- 28/02
Eastleigh
-
Oldham
02:45- 28/02
Rochdale
-
Wealdstone
02:45- 28/02
Southend
-
Altrincham
02:45- 28/02
Solihull Moors
-
Kidderminster Harriers
02:45- 28/02
Banbury United
-
Peterborough Sports
02:45- 28/02
Boston United
-
Buxton
02:45- 28/02
Brackley Town
-
Chorley
02:45- 28/02
Curzon Ashton
-
Darlington 1883
02:45- 28/02
Farsley Celtic FC
-
Rushall Olympic
02:45- 28/02
Bishop's Stortford
-
Spennymoor Town
02:45- 28/02
Alfreton Town
-
King's Lynn Town
02:45- 28/02
Taunton Town
-
Weston-super-Mare
02:45- 28/02
Bath City
-
Braintree
02:45- 28/02
Hampton & Richmond
-
Havant & Wville
02:45- 28/02
Farnborough
-
Chelmsford City
02:45- 28/02
Welling United
-
Truro City
02:45- 28/02
Weymouth
-
St Albans City
02:45- 28/02
Dartford
-
Aveley
Đổi ngày
Poole Town
-
Plymouth Parkway
02:45- 28/02
Chesham United
-
Hanwell Town
Đổi ngày
Tiverton Town
-
Winchester City
02:45- 28/02
Kettering Town
-
AFC Sudbury
02:45- 28/02
Leiston
-
Mickleover Sports
02:45- 28/02
Needham Market
-
Stratford Town
02:45- 28/02
Whitby Town
-
Lancaster City
02:45- 28/02
Concord Rangers
-
AFC Hornchurch
Đổi ngày
Bognor Regis Town
-
Wingate & Finchley
02:45- 28/02
Whitehawk
-
Cray Wanderers
02:45- 28/02
Folkestone Invicta
-
Potters Bar Town
02:45- 28/02
Walthamstow
-
Basildon United
02:45- 28/02
Ipswich Wanderers
-
Lowestoft Town
02:45- 28/02
Bedford Town
-
AFC Kempston Rovers
02:45- 28/02
Hertford Town
-
Kings Langley
02:45- 28/02
Biggleswade Town
-
Barton Rovers
02:45- 28/02
Bashley
-
Exmouth
02:45- 28/02
Wimborne Town
-
Melksham Town
02:45- 28/02
Hythe Town
-
Littlehampton Town
02:45- 28/02
Horndean
-
Three Bridges
02:45- 28/02
Merstham
-
Burgess Hill Town
02:45- 28/02
City of Liverpool
-
Newcastle Town
02:45- 28/02
Clitheroe
-
Bootle
02:45- 28/02
Shepshed Dynamo
-
Walsall Wood
02:45- 28/02
Liversedge
-
Ossett United
02:45- 28/02
Consett
-
Newton Aycliffe
02:45- 28/02
Ashford Town (Middlesex)
-
Northwood
02:45- 28/02
Hanworth Villa
-
South Park
02:45- 28/02
Leatherhead
-
Chipstead
02:45- 28/02
Marlow
-
Guernsey
02:45- 28/02
Lyon
-
Strasbourg
03:00- 28/02
Ross County
-
ST Mirren
03:00- 28/02
Bogota FC
-
Huila
03:30- 28/02
Real Santander
-
Depor FC
06:10- 28/02
Union Magdalena
-
Quindio
03:00- 28/02
Berazategui
-
Lujan
03:00- 28/02
Centro Español
-
Juventud Unida
03:00- 28/02
Sacachispas
-
Sportivo Italiano
03:00- 28/02
Rosario Central Res.
-
Argentinos Juniors Res.
03:00- 28/02
Unión Santa Fe Res.
-
Tigre Res.
03:00- 28/02
Platense Res.
-
Newell's Old Boys Res.
05:00- 28/02
Belgrano Córdoba Res.
-
Instituto Res.
07:00- 28/02
Boca Juniors Res.
-
Independiente Res.
03:00- 28/02
St Joseph S Fc
-
Mons Calpe
03:10- 28/02
Sarmiento Junin
-
Temperley
03:15- 28/02
AVS
-
Academico Viseu
03:30- 28/02
Real Sociedad
-
Mallorca
04:00- 28/02
Envigado
-
Patriotas
08:15- 28/02
Millonarios
-
Once Caldas
04:00- 28/02
Cobán Imperial
-
Comunicaciones
05:00- 28/02
Palestino
-
Portuguesa FC
07:30- 28/02
RB Bragantino
-
Rionegro Aguilas
07:30- 28/02
Sporting Cristal
-
Always Ready
05:15- 28/02
Athletic Club
-
Volta Redonda
06:00- 28/02
Iguatu
-
Juventude
07:30- 28/02
Marcílio Dias
-
Vasco DA Gama
06:00- 28/02
São Paulo AP
-
Oratório
06:00- 28/02
Orlando City SC
-
Cavalry FC
08:15- 28/02
Philadelphia Union
-
Deportivo Saprissa
10:30- 28/02
Houston Dynamo
-
St. Louis City
07:00- 28/02
Independiente Petrolero
-
Nacional Potosí
07:00- 28/02
Colombia W
-
Puerto Rico W
10:15- 28/02
Brazil W
-
Panama W
07:10- 28/02
Atlanta
-
Aldosivi
08:00- 28/02
Club Queretaro
-
Atletico San Luis
08:00- 28/02
San Carlos
-
Santos DE Guapiles
08:05- 28/02
Venados FC
-
Atlante FC
10:05- 28/02
Leones Negros UDG
-
Correcaminos Uat
11:30- 28/02
Assam
-
Services
16:00- 28/02
Kerala
-
Arunachal Pradesh
20:30- 28/02
Meghalaya
-
Goa
12:00- 28/02
Ifira Black Bird
-
Classic
15:00- 28/02
Persik Kediri
-
Barito Putera
19:00- 28/02
PSM Makassar
-
Persebaya Surabaya
15:00- 28/02
Udon United
-
Surin
17:00- 28/02
Samut Sakhon City
-
Chiangmai United
18:00- 28/02
Prachuap
-
Lamphun Warrior
18:00- 28/02
Sukhothai FC
-
Kabin United
18:00- 28/02
Watbot
-
Kanchanaburi
19:00- 28/02
Songkhla
-
Bangkok United
19:00- 28/02
Bangkok
-
Buriram United
19:00- 28/02
Chonburi FC
-
Nakhon Pathom
15:30- 28/02
Mt Druitt Town
-
Bankstown City Lions
15:30- 28/02
Blacktown Spartans
-
Bulls Academy
15:30- 28/02
Northern Tigers
-
Bonnyrigg White Eagles
15:30- 28/02
Nepean
-
SD Raiders
15:30- 28/02
Rydalmere Lions
-
Inter Lions
15:45- 28/02
Dulwich Hill
-
Hakoah Sydney City
16:00- 28/02
Canterbury Bankstown
-
Macarthur Rams
16:00- 28/02
İrəvan
-
MOIK
18:00- 28/02
Keshla FC
-
Zaqatala
18:00- 28/02
Lech Poznań II
-
Olimpia Elbląg
18:00- 28/02
West Armenia
-
Ararat-Armenia
18:00- 28/02
Van
-
Ararat
18:00- 28/02
Tanzania Prisons
-
Kitayosce
18:00- 28/02
Ihefu
-
Mashujaa
20:00- 28/02
Geita Gold
-
Kagera Sugar
20:00- 28/02
Singida Big Stars
-
Azam
18:00- 28/02
Aizawl
-
Real Kashmir
20:30- 28/02
Shillong Lajong
-
Rajasthan United
18:00- 28/02
Tractor Sazi
-
Esteghlal Khuzestan
18:30- 28/02
Shams Azar Qazvin
-
Mes Rafsanjan
18:30- 28/02
Aluminium Arak
-
Havadar
18:30- 28/02
Paykan
-
Sanat Naft
20:45- 28/02
ZOB Ahan
-
Persepolis FC
19:00- 28/02
Mezőörs
-
Vasas
23:00- 28/02
Kozarmisleny FC
-
MTK Budapest
23:00- 28/02
Veszprém
-
Kecskeméti TE
19:00- 28/02
Jedinstvo Bihać
-
Zrinjski
19:00- 28/02
Siroki Brijeg
-
Velež
22:00- 28/02
Posušje
-
Sloga Doboj
19:30- 28/02
Këlcyra
-
Pogradeci
19:30- 28/02
Hebar 1918
-
Pirin Blagoevgrad
22:30- 28/02
CSKA Sofia
-
Arda Kardzhali
20:00- 28/02
Asteras Tripolis
-
Kifisia
20:00- 28/02
Volos NFC
-
OFI
22:00- 28/02
Atromitos
-
Lamia
22:00- 28/02
Panetolikos
-
Olympiakos Piraeus
20:00- 28/02
BUL
-
SC Villa
23:00- 28/02
NEC
-
KCCA
20:00- 28/02
Al Najma
-
Al Jandal
20:15- 28/02
Ohod
-
Al Baten
22:20- 28/02
Hajer
-
Al Orubah
20:00- 28/02
Bodø / Glimt U19
-
Stabæk U19
20:00- 28/02
Al Sadaqa
-
Al-Suqoor
20:00- 28/02
Telaviv
-
Olympic Star
20:25- 28/02
Bahla
-
Dhofar
20:30- 28/02
Neretvanac Opuzen
-
Primorac Biograd
20:30- 28/02
Arconatese
-
Piacenza
20:30- 28/02
Borgosesia
-
Alba Calcio
20:30- 28/02
AJ Fano
-
San Nicolò
20:30- 28/02
Anzio
-
Atletico Uri
20:30- 28/02
CynthiAlbalonga
-
Romana
20:30- 28/02
Boreale
-
Trastevere
20:30- 28/02
Casarano
-
Martina Franca
20:30- 28/02
Gravina
-
Angri Calcio
20:30- 28/02
Portici
-
San Luca
20:30- 28/02
Lipany
-
Skalica
23:30- 28/02
Slovan Bratislava
-
Žilina
23:30- 28/02
Dunajska Streda
-
Ružomberok
20:30- 28/02
Varesina
-
Gavorrano
23:00- 28/02
Imolese
-
Trapani 1905
21:00- 28/02
Jedinstvo
-
Sutjeska
21:00- 28/02
Mladost DG
-
Dečić
23:30- 28/02
Mornar
-
Arsenal Tivat
23:30- 28/02
Petrovac
-
Rudar
21:00- 28/02
AFC Bournemouth U21
-
Queens Park Rangers U21
21:00- 28/02
Sunshine Stars
-
Lobi Stars
21:00- 28/02
Katsina United
-
Kano Pillars
21:00- 28/02
Rivers United
-
Niger Tornadoes
22:00- 28/02
Abia Warriors
-
Kwara United
22:00- 28/02
Enugu Rangers
-
Remo Stars
22:00- 28/02
Bayelsa United
-
Doma United
22:00- 28/02
Sporting Lagos
-
Akwa United
22:00- 28/02
Enyimba
-
Gombe United
22:00- 28/02
Heartland
-
Plateau United
Đổi ngày
BDF XI
-
Galaxy
21:00- 28/02
Mumbai City
-
Goa
22:00- 28/02
Qabala
-
Qarabag
22:00- 28/02
Sagrada Esperança
-
Recreativo do Libolo
22:00- 28/02
Al-Sailiya
-
Lusail City
22:00- 28/02
Al Mesaimeer
-
Al Shahaniya
22:00- 28/02
Al-Khor
-
Al Bidda SC
22:00- 28/02
Al Waab
-
Al Kharaitiyat
22:00- 28/02
Tigres UANL U23
-
Juarez U23
23:00- 28/02
Atlético Espeleño
-
Conil
00:00- 29/02
Sassuolo
-
Napoli
02:45- 29/02
Inter
-
Atalanta
02:30- 29/02
Pisa
-
Modena
02:30- 29/02
Spezia
-
Feralpisalo
02:30- 29/02
Venezia
-
Cittadella
00:00- 29/02
Podbeskidzie
-
Motor Lublin
00:00- 29/02
Buducnost Podgorica
-
Jezero
00:00- 29/02
AEK Athens FC
-
PAS Giannina
01:00- 29/02
Panserraikos
-
PAOK
02:00- 29/02
Panathinaikos
-
Aris Thessalonikis
00:00- 29/02
Tiszakecske FC
-
Kisvarda FC
01:00- 29/02
Debreceni VSC
-
Ferencvarosi TC
19:00- 29/02
Szentlőrinc SE
-
Nyiregyhaza
00:00- 29/02
Slavia Praha
-
Sparta Praha
00:00- 29/02
Dinamo Zagreb